Gấp, Vietinbank_ Bài thi test vòng sơ loại hồ sơ

Em ứng tuyển vị trí giao dịch viên chi nhánh nam định, hôm nay em có nhận được mail yêu cầu kích vào đường link để hoàn thành vòng sơ loại hồ sơ nhưng em kích vào thì báo lỗi link.
Có anh chị hay bạn nào bị như em không ạ?
Anh chị nào đã làm bài test vòng sơ loại các lần trước cho em hỏi câu hỏi vòng sơ loại về bản thân hay có cả nghiệp vụ, IQ vậy ạ?
EM cám ơn nhiều ạ

t nộp khách hàng bán lẻ tại chi nhánh Nam Định mà chưa nhận dc mail gì thế này. Lo quá =((

Lo cũng đâu thay đổi được gì em :). Thay vì lo, nên tập trung ôn thi và bỏ qua các yếu tố ngoài lề. Anh cũng có chia sẻ ở 1 post trong topic Vietin là nhiều CN sẽ có sự khác biệt so với thông báo chung. Không nên thấy các CN khác có sự khác biệt mà dao động. Nhiều bạn tập trung ôn từ sớm rồi.
hic muốn ôn mà không được tại đang làm khóa luận tốt nghiệp, chán quá anh ạ, giờ mấy cái học trên trường làm gì nhớ nổi đây @@

hic muốn ôn mà không được tại đang làm khóa luận tốt nghiệp, chán quá anh ạ, giờ mấy cái học trên trường làm gì nhớ nổi đây @@
Cân đối là được em. Nhiều bạn còn đi làm thêm/ đi thực tập/ đi làm NH khác + viết khóa luận + chinh chiến yêu đương + bla bla mà vẫn sắp xếp tg để ôn đấy em :D. SV năm cuối kiến thức còn nóng hổi nhất rồi. Kiến thức là một phần, còn nhiều cái phải trang bị để thi & PV thành công lắm.

Các NH hay thi vào thứ 7 chủ nhật nên chắc sẽ nhận được mail hoặc sms vào thứ 4- thứ 6. I guess that :)

Cả nhà ơi. T nộp gdv nam định. Họ gửi link bài test sơ loại lâu rùi. Mà t vào toàn bị lỗi ko làm dc. Nghe thông tin là ko pải làm. Vẫn hi vọng. Giờ có bạn bảo pải làm thì mới dc. Huhu là sao. Đến giờ ko thấy tăm hơi j. . Lẽ nào trời đã định mình bị toạch

Cả nhà ơi. T nộp gdv nam định. Họ gửi link bài test sơ loại lâu rùi. Mà t vào toàn bị lỗi ko làm dc. Nghe thông tin là ko pải làm. Vẫn hi vọng. Giờ có bạn bảo pải làm thì mới dc. Huhu là sao. Đến giờ ko thấy tăm hơi j. . Lẽ nào trời đã định mình bị toạch
t cũng nhận đc, nhưng hỏi bên tuyển dụng thì ngta bảo ko phải quan tâm đến mail đấy đâu!

T nộp GDV chi nhánh TP Nam Định nhưng vừa nhận được mail chủ nhật này đi test vị trí thẩm định bán lẻ, ko biết có nhầm lẫn gì ko. Có bạn nào cũng nhận mail như tớ ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên