Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

BIDV đã có kết quả phỏng vấn kỳ thi tập trung 2012

BIDV đã có kết quả phỏng vấn kỳ thi tập trung vào ngày 15/9/2012 rồi, ai không được gọi vào ngày đó thì đã trượt roài. Mình cũng tham gia phỏng vấn, thi ngân hàng mãi ko đươc, coi như ko có duyên với ngân hàng, từ giờ ko thi thố gì ở ngân hàng nữa, ngán việc đi thi, chờ đợi rùi lại trượt, ec.

Mình được gọi bổ sung không biết như thế nào nữa. mấy bạn kia đậu chính thức thử việc được 1 tuần rồi. Bổng nhiên thấy lo quá!

Minh dự thi BIDV cn An GIang đợt vừa qua, mình biết chắc chắn là đã tạch. Hôm nay mình vừa nhận dc dien thoai của 1 anh từ hội sở BIDV (0422200536), hỏi xác nhận thông tin mình có nhận dc thông báo gi ko? Và hỏi thêm hiện tại mình có đi làm ở đâu chưa? Mình hoang mang qua, có bạn nào nhận dc điện thoai xác nhận như mình ko? Chia sẽ nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên