Đề thi tuyển vào Navibank

hoanmy

Thành viên mới
Mọi người cho minh hỏi có ai đã từng thi tuyển vị trí Chuyên viên dịch vụ KH hay QHKH ở Nam Việt Bank không? chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển cho min2nh với. cảm ơn rất nhiều:(

Mình cũng đang chờ đây ! mà hình như Navibank đang tuyển miền bắc thôi hay sao ấy ! trong TPHCM mình có nộp ! cũng ko có thông tin gì hết !

Mình cũng đang chờ đây ! mà hình như Navibank đang tuyển miền bắc thôi hay sao ấy ! trong TPHCM mình có nộp ! cũng ko có thông tin gì hết !
bạn nộp lâu chưa, bạn nộp HN hay HCM, tớ nộp HN qua mail từ 12/4, cuối tháng 4 tớ có gọi đến hỏi thì ngta bảo do số lượng hso đông quá nên k rep hết được, đầu tháng 5 sẽ gọi đi test mà k thấy gì, mình hỏi cấu trúc đề thi để cb trước xem tn thôi

Mọi người cho minh hỏi có ai đã từng thi tuyển vị trí Chuyên viên dịch vụ KH hay QHKH ở Nam Việt Bank không? chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển cho min2nh với. cảm ơn rất nhiều:(
đề thi năm 2012 vị trí thẩm định có 2 phần: tiếng anh và nghiệp vụ, tiếng anh: trắc nghiệm hoàn toàn (ko nhớ nhiêu câu hình như 45 phút). Nghiệp vụ thi bao gồm trắc nghiệm (ko nhớ mấy câu bao gồm kiến thức về tài chính doanh nghiệp, phân tích tài chính doanh nghiệp, kinh doanh tiền tệ (chỉ số lượng rất ít), 1 số câu hỏi tín dụng & kế toán), 2 câu hỏi tự luận: hỏi về xếp hạng tín nhiệm khách hàng, thẩm định dự án.
Nói chung ôn lại chút + tự tin sẽ làm đc thôi.

phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng năm 2012 nhen: bao gồm các câu hỏi về nghiệp vụ (hỏi rất nhanh) để coi mình phản xạ ra sao nhưng ko khó đơn giản. Cái này là hỏi lúc mình mới ra trường, chưa đi làm đâu nhen. Hỏi 1 ít về bản thân, nếu dịch vụ và lãi suất cạnh tranh như hiện nay thì e phải làm thế nào để thu hút khách? E nêu các kênh phân phối khách hàng và kênh nào e tiếp cận đc tốt nhất? E muốn nhận mức lương bao nhiêu?

bạn nộp lâu chưa, bạn nộp HN hay HCM, tớ nộp HN qua mail từ 12/4, cuối tháng 4 tớ có gọi đến hỏi thì ngta bảo do số lượng hso đông quá nên k rep hết được, đầu tháng 5 sẽ gọi đi test mà k thấy gì, mình hỏi cấu trúc đề thi để cb trước xem tn thôi
nộp HCM ban ak! mình nộp tháng 03 , 04

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back