Đề thi QHKH. ACB ở HQV-Hà Nội ngày 03.02.2012

nhận thấy đề thi acb ko khó, chỉ cần các bạn tập trung vào quyển nghiệp vụ ngân hàng thương mại là xong, có hết trong đấy mà

Cho mình hỏi: Thi nghiệp vụ cũng là trắc nghiệm hay luận thế, thời gian bao nhiêu phút

Đề thi rộng thế nhỉ. Chúc chủ threat nhận được mail đi phỏng vấn sớm nhé, pv xong lại chia sẻ với anh em :X
Mà mọi người ơi, không có chứng chỉ tiếng Anh khi nộp hồ sơ liệu có được nhận không nhỉ? Hiện tại mình chẳng có chứng chỉ tiếng Anh nào :(

Đề thi rộng thế nhỉ. Chúc chủ threat nhận được mail đi phỏng vấn sớm nhé, pv xong lại chia sẻ với anh em :X
Mà mọi người ơi, không có chứng chỉ tiếng Anh khi nộp hồ sơ liệu có được nhận không nhỉ? Hiện tại mình chẳng có chứng chỉ tiếng Anh nào :(

Hơi khó đấy, bạn có thể đến nộp rồi hỏi xin khất được k, bảo chuyển nhà nên đang tìm lại j j đó chẳng hạn, còn k được thì phải mua thôi, 1 tuần mới có đấy ;))

ui sao mà câu hỏi thuộc nhiều thứ thế nhỉ? thế này phải đọc lại luật DN với ôn lại nghiệp vụ thui hix

Thi thế này dễ mình trượt thẳng cánh, toàn hỏi tự luận thế nhỉ :-ss

minh gửi hồ sơ rồi mà không biết có được gọi đi thi không nữa.đang chờ đây

hic mình ngày mai thi mà nhìn đề này oải quá đi mất huhu mà mình chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp nữa k biết có được k nhỉ? mới chỉ nộp hso onl thôi

ơ thi ở acb không có bài tập ngắn hả bạn toàn trắc nghiệm hả.thế thi iq vói tiêng anh thì thề nào vậy .khó ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên