Đề thi nhân viên quan hệ khách hàng tien phong bank

Chia sẻ full tất tật từ đầu đến cuối cái vị trí này khi đi thi TPBank nhé:
=> Nộp hồ sơ: tùy hạn mình nộp trước ngày hết hạn tuyển dụng sẽ có thư mời đi thi test hoặc phỏng vấn
=> Đề thi: 100 câu vị trí QHKH bao gồm
+ 30 câu tiếng anh( cơ bản không phải tiếng anh chuyên ngành)
+ 20 câu IQ ( quy luật, hình ảnh, dãy số)
+ 50 câu nghiệp vụ và bán hàng ( hỏi chủ yếu về kĩ năng và tình huống khi sales)
=> Sau khi thi test hoặc phỏng vấn: kết quả báo sau 1 tuần nếu thi test và tối đa 2 tuần nếu phỏng vấn
+ Thông báo kết quả thi đỗ sẽ hiển thị: số câu làm đúng mỗi phần và kèm ngày phỏng vấn
+ Nếu đã phỏng vấn trước thì hẹn lịch thi test
+ Thông báo cảm ơn hoặc không có ( cái này buồn nhất :D)
+ Nếu thấy không nhận được gì cũng nên goi lên phòng nhân sự vì có thể thiếu hoặc sót
*** Chú ý: TPBank kí hợp đồng học việc vào ngày 01 và 16 hàng tháng trừ ngày lễ và ngày nghỉ nên nếu được phỏng vấn thì kết quả sẽ có trước nững điểm thời gian này :)
CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN :confused:

Chia sẻ full tất tật từ đầu đến cuối cái vị trí này khi đi thi TPBank nhé:
=> Nộp hồ sơ: tùy hạn mình nộp trước ngày hết hạn tuyển dụng sẽ có thư mời đi thi test hoặc phỏng vấn
=> Đề thi: 100 câu vị trí QHKH bao gồm
+ 30 câu tiếng anh( cơ bản không phải tiếng anh chuyên ngành)
+ 20 câu IQ ( quy luật, hình ảnh, dãy số)
+ 50 câu nghiệp vụ và bán hàng ( hỏi chủ yếu về kĩ năng và tình huống khi sales)
=> Sau khi thi test hoặc phỏng vấn: kết quả báo sau 1 tuần nếu thi test và tối đa 2 tuần nếu phỏng vấn
+ Thông báo kết quả thi đỗ sẽ hiển thị: số câu làm đúng mỗi phần và kèm ngày phỏng vấn
+ Nếu đã phỏng vấn trước thì hẹn lịch thi test
+ Thông báo cảm ơn hoặc không có ( cái này buồn nhất :D)
+ Nếu thấy không nhận được gì cũng nên goi lên phòng nhân sự vì có thể thiếu hoặc sót
*** Chú ý: TPBank kí hợp đồng học việc vào ngày 01 và 16 hàng tháng trừ ngày lễ và ngày nghỉ nên nếu được phỏng vấn thì kết quả sẽ có trước nững điểm thời gian này :)
CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN :confused:
mình nộp nửa tháng rồi, mới nộp lại vị trí mới được 3 ngày không biết khi nào được gọi

mình nộp cũng lâu rồi, hnay nhận được mail thông báo lịch thi viết. Cơ mà mình là dân kế toán đã ra trường nhiều năm, không có tý teo kiến thức ngân hàng nào. tiếng anh thì ngu ngơ. Không biết có viết nối câu tiếng anh nào không

Thực sự là không nên nhưng chỉ điểm cho các bạn nhé:
IQ: các bạn xem ở đây có trùng khá nhiều http://xuatquanvosau.blogspot.com/2014/04/tìm-manh-mối-trong-bài-trắc-nghiệm-iq.html
Nghiệp vụ: các bạn tìm hiểu về kĩ năng sales, kĩ năng telesales, kĩ năng xử lý tình huống khách hàng ( cái này mình ôn bằng tài liệu của sacom mảng sales thẻ tín dụng và nhờ 1 phần trainning của shinhan bank)
Tiếng Anh: các bạn nắm chắc thì, về quy luật của tính từ trạng từ cụm danh từ là đúng đến 2/3 rồi

cho em được hỏi với, thang điểm 100 thì mình được bao nhiêu điểm thì qua phần thi viết ạ, em được thông báo thi viết mà chưa có email chi tiết cụ thể thi ở địa điểm nào , e ứng tuyển vào QHKH cá nhân, có ai thi cùng điểm danh cái ạ. mong được chia sẻ, em xin cảm ơn

cho em được hỏi với, thang điểm 100 thì mình được bao nhiêu điểm thì qua phần thi viết ạ, em được thông báo thi viết mà chưa có email chi tiết cụ thể thi ở địa điểm nào , e ứng tuyển vào QHKH cá nhân, có ai thi cùng điểm danh cái ạ. mong được chia sẻ, em xin cảm ơn
tùy đối thủ thi cùng nữa chứ hên thì > 50/100 còn không thì tầm 70/100 nhé, chắc có email xếp sau mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên