Đề thi Kế toán vào Agribank

Mình có một vài câu hỏi muốn hỏi các bạn mà minh gặp phải trong đề thi kế toán agribank.Mong các bạn giải đáp hộ mình:
1/ Nếu TK TTKK Hạn ngày 20 KH đến rút tiền mà ngày 25 NH chạy lãi thì NH có tính lãi cho KH khi họ đến rút tiền không.Tức là họ có tính tiền lãi trong 25 ngày kể từ ngày 25 tháng trước không?
2/Nếu Trường Hợp đến hạn thanh toán mà KH đến rút quá hạn 5 ngày thì có được tính lãi quá hạn 5 ngày theo lãi suất KKH ko?Với mức lãi là : (Gốc +lãi dồn tích)*ls KKH*5/30.Còn trong TH hạch toán Giấy tờ có giá thì đều tính lãi KKH nếu đến kỳ hạn KH ko đến lấy tiền.Phải ko?

- - - Updated - - -

Mình có một vài câu hỏi muốn hỏi các bạn mà minh gặp phải trong đề thi kế toán agribank.Mong các bạn giải đáp hộ mình:
1/ Nếu TK TTKK Hạn ngày 20 KH đến rút tiền mà ngày 25 NH chạy lãi thì NH có tính lãi cho KH khi họ đến rút tiền không.Tức là họ có tính tiền lãi trong 25 ngày kể từ ngày 25 tháng trước không?
2/Nếu Trường Hợp đến hạn thanh toán mà KH đến rút quá hạn 5 ngày thì có được tính lãi quá hạn 5 ngày theo lãi suất KKH ko?Với mức lãi là : (Gốc +lãi dồn tích)*ls KKH*5/30.Còn trong TH hạch toán Giấy tờ có giá thì đều tính lãi KKH nếu đến kỳ hạn KH ko đến lấy tiền.Phải ko?

mình down được rồi, cuối cùng cũng có đề thi kế toán để ôn vào ngân hàng rồi.
Cảm ơn nhiều nha!

sao minh down ve thi dc nhung ma mo k dc.hu!.. sap toi ngay thi rui k biet gi het, minh hoc ke toan kiem toan nhin may cai de ngu nguoi lun.hu! dung la 1thu thach lon8->

Cảm ơn nhiều nha!
bạn ơi. mình mới gia nhập diễn đàn nên k đủ điểm tín dụng để down. bạn có thể share mình đề kế toán k. mình dùng gmail: phantham0910 :. cảm ơn bạn nhiều.

- - - Updated - - -

Cảm ơn nhiều nha!
bạn ơi. mình mới gia nhập diễn đàn nên k đủ điểm tín dụng để down. bạn có thể share mình đề kế toán k. mình dùng gmail: phantham0910 :. cảm ơn bạn nhiều.nick mình: cobe_dasau642

Buồn vậy, lại không đủ tín dụng để download tài liệu nửa rồi, sao đây trời, các bạn nào có thì share cho mình với, mình cảm ơn rất nhiều mà. Mail của mình nè : thuyduong_nguyenthi121 . Mong các bạn giúp đỡ cho :(

Đề này là đề tuyển đợt nào vậy?

Đề thi vào vị trí kế toán ngân hàng Agribank 2008 <-- nó đó
Mà ko biết năm nay thi thế nào, mai là MTrung lên thớt rồi thế mà hôm nay còn lọ mọ vào xem mấy cái đề này và nhận ra sự thật là có ôn bao niêu cũng ko đủ, vì chả biết NH họ ra cai gì mà học, mông lung quá...

gui mail cho mih duoc k? mih k du tin dung nen k down duoc:tramnguyenktkt,gmail nha ban,vi mih go ca dia chi mail thi k post len duoc

Mình chưa tải được, anh chị có đề thi kế toán để ôn vào ngân hàng xin giúp đỡ.
Xin chân thành cảm ơn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back