HOT Đề thi Giao dịch viên Ngân hàng Đông Á ngày 15/6/2012

Vậy đề nghiệp vụ là chủ yếu kế toán ngân hàng hả mấy bạn? Mà hạch toán thì có cần nhớ hết mấy cái tài khoản hông? Mình nghe nhỏ bạn thi GDV bên Maritimebank nói là toàn hỏi lý thuyết gì đâu à. Hjxx. Nghe lo quá luôn.

Co ban nao` hom qua ( 10/5/2013) di test ben Ngan hang Dong A' o duong` Bach Dang` quan Binh Thanh khong?...Hum wa mjnh moi test xog..k bjet khj nao thj moi bjet ke t qua nhj?..hoi hop wa...

mjnh test nghjep vu tu 10/5 ma gjo chua thay ket qua j ca//chac out roi`..hjc hjc......so tuyen de? ma pk...heee

uh...de thj IQ va nghjep vu cug k kho
anh van thj` danh' lui......hwa moi bjet kq la rot'..huc

đề test của đông á khá dễ.
IQ nghe nói trên cannao luyện sẽ làm ok, có 1 câu mình suy ko ra thôi còn lại làm được all, câu đó là cho 1 bảng con số khoảng 20 hay 25 số hỏi số nào khác số còn lại 14 17 4 hay không có số nào. nhưng trên 20 (25) con số trong bảng chả có số 14 chỉ có 144, câu này chả biết suy luận thế nào nên quất đại 14 dù sao đề cũng sai rồi.
Nghiệp vụ tín dụng có 1 câu đáp án giống nhau.....ôn bộ đề 51 câu trên forum này, cho trong đó, đề giao dịch viên thì mình ko biết nguồn.
Tiếng anh khá dễ, chỉ ngữ pháp và đọc hiểu (đọc hiểu dễ hơn đọc hiểu của toeic nữa).
Nhưng mà đề càng dễ thì càng nhiều người làm được tỷ lệ cao, nên cạnh tranh cao hơn đề khó, dù bạn làm được cũng sẽ ko chắc ăn mình đậu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,403
Thành viên mới nhất
Nofx Merch
Back
Bên trên