CV theo Mẫu Techcombank

Có bạn nào biết tải CV theo Mẫu của Tech tải ở đâu ko? Cái CV mẫu này có phải là Đơn ứng tuyển (Tiếng Việt)/ ( Tiếng Anh) ở trên đầu website của Tech ko?
Ngoài ra có bạn/ a/ c/ em nào có kinh nghiệm pv nhóm ở Tech ko? Share em/ mình vớiii
Tks!

Bạn lên web của tech, xong vào phần tuyển dụng ý. Ngay trên đầu trang có 2 bản cv mẫu, 1 việt, 1 anh đó, thích down tiếng nào thì down

Sent from my MI 4LTE using U&Bank Mobile app

Có bạn nào biết tải CV theo Mẫu của Tech tải ở đâu ko? Cái CV mẫu này có phải là Đơn ứng tuyển (Tiếng Việt)/ ( Tiếng Anh) ở trên đầu website của Tech ko?
Ngoài ra có bạn/ a/ c/ em nào có kinh nghiệm pv nhóm ở Tech ko? Share em/
Trong mail có ghi là download tại website của tech thì chỉ có cái đó thôi bạn :v
Còn kinh nghiệm bạn search trên forum có viết đấy. Mình cũng ứng tuyển đợt này đây, phỏng vấn vào mùng 6. Lập team giao lưu làm quen

Ngoài ra có bạn/ a/ c/ em nào có kinh nghiệm pv nhóm ở Tech ko? Share em/ mình vớiii
Tks!
mình thấy trang web tuyển dụng nào của ngân hàng cũng có CV mẫu của ngân hàng mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,411
Thành viên mới nhất
liem1996
Back
Bên trên