CV nộp cho ngân hàng

Làm sao để qua vòng CV đây các anh chị.
Có anh chị nào vẫn còn giữ bản CV từ khi nộp thi tuyển cho các ngân hàng cho em 1 bản để làm mẫu được k ạ? TT___TT
EM cảm ơn rất nhiều ạ!
Email của em là: phunglien93 (a còng) gc

Form chuẩn thì của NH nào là NH đó họ đã chú trọng vào rồi. Theo mình thì b muốn tuyển vào đâu thì vào web của NH đó download cv về r điền. Chủ yếu là: mối qh (ng thân làm ở NH), kinh nghiệm, ảnh ưa nhìn chút là ok. Chúc b thành công nhé!
Chào bạn! Mình tên Khánh là thành viên mới của diễn đàn. Cho mình hỏi mối quan hệ người thân trong ngân hàng có ảnh hưởng tnao khi viết vào CV. Minh cảm ơn!

Chào bạn! Mình tên Khánh là thành viên mới của diễn đàn. Cho mình hỏi mối quan hệ người thân trong ngân hàng có ảnh hưởng tnao khi viết vào CV. Minh cảm ơn!
Thật ra cái này ai đi làm cũng hiểu ngầm vs nhau. M thấy hàng tháng các bản tin tuyển dụng nội bộ đều đc gửi cho nv mà xem trên web của bank thì những ứng tuyển đó ko có. Đc ng trong cty gthieu cũng là 1 phần qtrong nhưng ko có nghĩa b là ng ko có năng lực j vì môi trg công việc nếu b quá kém sẽ bị loại trừ ra ngay. Nó là bước đệm để b có cơ hội ra nhập cty thôi. Còn nó ảnh hưởng ntn thì m ko biết trl b ntn đc:) chúc b sớm thành công!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên