CTV thu hồi nợ vpbank

Sáng nay mình vừa đi phỏng vấn về,bạn nào đã và đang làm ctv thu hồi nợ chỉ cho mình ít kinh nghiệm nhé. Mơi.cả cho mình hỏi luôn lương lậu+ đãi ngộ ntn???
Cám ơn cá bạn nhiêu....

CTV thì mình nghĩ làm tích lũy kinh nghiệm là chính thôi, Lương thì chắc ngta hỗ trợ "một tí" gọi là chi phí sinh hoạt đi lại, còn lậu thì bạn chả lậu đc gì đâu :D. Đãi ngộ thì CTV tùy từng NH sẽ có chế độ khác nhau

CTV thu hồi nợ thì có cái khỉ gì mà lậu :)), công việc chính là gọi điện nhắc nợ cho KH và nhưng khách hàng nào mà quá hạn lâu thì bàn giao hồ sơ sang bên đòi nợ đi đến trực tiếp nhà khách hàng, có khi còn phải đi cùng nhân viên bên đòi nợ đấy.

CTV thu hồi nợ thì có cái khỉ gì mà lậu :)), công việc chính là gọi điện nhắc nợ cho KH và nhưng khách hàng nào mà quá hạn lâu thì bàn giao hồ sơ sang bên đòi nợ đi đến trực tiếp nhà khách hàng, có khi còn phải đi cùng nhân viên bên đòi nợ đấy.
Cái khoản đi cùng nhân viên đòi nợ là rén nhất này! Tai họa ập xuống lúc nào ko biết =))

Sáng nay mình vừa đi phỏng vấn về,bạn nào đã và đang làm ctv thu hồi nợ chỉ cho mình ít kinh nghiệm nhé. Mơi.cả cho mình hỏi luôn lương lậu+ đãi ngộ ntn???
Cám ơn cá bạn nhiêu....
bạn ơi bạn có đang làm vị trí này k? chia sẻ cho mình về mấy vấn đề trên được k:) mình cảm ơn!

Trong miêu tả công việc có rồi đó, đọc mấy cái đó là biết cv cụ thể mà.
Minh muốn hỏi xem ai đã từng làm vị trí này r ý bạn! các a c tuyển dụng thì bảo lương cứng hơn 3 triệu + thêm thưởng, trung bình 1 tháng 5- 7 triệu. nhưng đấy là trên lý thuyết:)) còn chả biết là thưởng kiểu gì nữa, sợ lại bị lừa:))

B ơi,t cũng được gọi đi pv vị trí này tuần tới ở toà nhà việt hải,cầu giấy.b cho t hỏi người ta pv những gì và phổ biến công việc ra sao??? Tks b

Bạn chủ thớt ơi, bạn đi pv được hỏi những j đó :D
B ơi,t cũng được gọi đi pv vị trí này tuần tới ở toà nhà việt hải,cầu giấy.b cho t hỏi người ta pv những gì và phổ biến công việc ra sao??? Tks b
Bạn cũng tuần sau pv ah, bạn pv ngày nào, mình pv sáng t2.10.8 nè :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back