Cộng tác viên VPBank

Hôm nay mình được VPBank gọi phỏng vấn vị trí Cộng tác viên bên ngoại tệ, phái sinh gì đó (do nói chuyện điện thoại nhanh quá nên mình không nhớ rõ, mà mình cũng không nộp hồ sơ vị trí này).

Mọi người có ai biết về công việc này không, cho mình xin chút thông tin về công việc cũng như phỏng vấn ở VP.

Mình cảm ơn nhé!

Cộng tác viên về dữ liệu chuyên ngồi cắm máy nhập liệu của phòng kinh doanh ngoại tệ, phái sinh bạn ạ

mình thì lại được gọi ngày mai phỏng vấn vị trí nhân viên bán hàng . mình chưa phỏng vấn ngân hàng bao giờ . ko biết là vị trí này vp phỏng vấn sẽ hỏi những câu gì nhỉ ? ai đó chỉ mình với !

ko biết vị trí của c như nào nhưng hôm trước t đi pv cũng chỉ giới thiệu bản thân rồi cái gì mình viết trong CV thì anh chị hỏi mấy cái đó chứ cũng không vặn vẹo gì cả. Chắc vị trí của t chỉ là ctv thôi nên cũng không hỏi nhiều

các anh chị ơi,
có ai từng tham gia ứng tuyển vào vị trí Cộng tác viên nhập liệu cho ACB chưa ạ? Em ở TP,HCM và mới được nhắn tin đến thi vị trí này tại 2/16 Cao Thắng, nhưng em chưa biết là lần đầu thì pv hay là thi những gì ạ? có ai có kinh nghiệm hay biết gì ở vị trí này thì có thể chia sẻ được không ạ? Nghe nói là thi test đánh máy nhanh thì phải?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều :D
Chúc UB ngày một phát triển ^^

Sao thấy các bạn dc tuyển vào vp bank thủ tục đơn giản vậy nhỉ? Mình thì thấy thủ tục của mình rườm rà quá! sau khi thi test, mình có dt báo đi pv, sau khi pv xong thì 2 tuần sau mình lại dc bên tuyển dụng dt báo trượt CV tư vấn tài chính cá nhân và hỏi mình có đồng ý chuyển sang cộng tác viên ko? Và mình ok. Rồi hẹn t2 đến chi nhánh Trần Thái Tông. Sau khi gặp anh giám đốc,anh ý nói ok rồi gửi hso hoàn thiện. Hôm sau gửi hso hoàn thiện qua mail. 2 ngày sau ko có phản hồi gì thì mình dt trực tiếp cho anh giám đốc thì anh ý nói là bên chi nhánh anh ý đang có sự điều chỉnh nhân sự, nên hso của mình anh ý chuyển lên phòng nhân sự của Vp. Hix. Và kết quả là h mình đang lơ lửng con cá vàng...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên