Con gái tuổi 25

Thế cho nên mới trở thành ex- đấy. :))
À à, thuật ngữ chuyên ngành, giờ thì em đã hiểu;)). Ra là không phải "chờ đợi là hạnh phúc" mà "chờ đợi là bất hạnh", nên bác đã quyết định k chờ nữa:))

Bác kua chị em 9x đi, đang có xu hướng chống lầy sớm đấy, được thì như meo_meoo trong bài viết hôm qua, 1 2 tháng là đâu vào đấy ngay;))

À à, thuật ngữ chuyên ngành, giờ thì em đã hiểu;)). Ra là không phải "chờ đợi là hạnh phúc" mà "chờ đợi là bất hạnh", nên bác đã quyết định k chờ nữa:))

Bác kua chị em 9x đi, đang có xu hướng chống lầy sớm đấy, được thì như meo_meoo trong bài viết hôm qua, 1 2 tháng là đâu vào đấy ngay;))
Hình như TOpic nào đó thấy bạn Thaonh này khoe có bạn gái đang làm ACB rồi???:)

Chắc hẳn anh cocghe266 là kẻ chơi chữ siêu hạng :))
Cảm ơn tiền bối về sự trấn an
Em đã và đang rất bình tĩnh, đặc biệt là sau khi đọc reply của anh =))
Bình tình đi nào, "chuyện ấy" (chuyện khiến bạn đang sốt ruột) không thể vội vàng được:D

"...Phụ nữ 25 đã biết mình đẹp hay không. Họ đã thôi ăn kẹo mút, chum môi, mở to mắt chớp chớp khi máy hình đưa đến. Họ thường chỉ cười, vì hiểu vẻ đẹp nằm ở sự tự nhiên. Nếu ngây thơ cũng đã toát lên đấy vẻ ngây thơ. Nếu quyến rũ thì tự nó vốn đã là quyến rũ. Nếu cá tính thì cũng chẳng cần một tấm hình mới nói được cá tính của mình..." :) Thích đoạn này, giống thế nhỉ ^^ Cũng sắp 25 rồi moh, mieo!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,459
Thành viên mới nhất
linkv9betonline
Back
Bên trên