Con đường vào Ngân Hàng

Mình là một trong số những thế hệ đầu tiền của trường đại học kinh tế quốc dân Hà Nội, Nam tiến để làm ngân hàng. Cuộc sống trong miền nam thật dễ chịu

Không phải là sai lầm đâu bạn ạ
Nó là bước đệm để anh ý hiểu thêm về quá trình của NH từ đó tìm thấy công việc hiện tại của mình tuy có hơi mạo hiểm và ... 1 chút
Thân!
Không phải mình nhiều chuyện nhưng ko biết có nên góp ý như này không. Đừng trách mình nhiều chuyện nhé! Cuối mỗi bài viết của bạn có chữ "Thân" nhưng có cảm giác chẳng thân tẹo nào. Cứng nhắc! Thật đấy!

dạ, để mai em đi sang Thái rồi sau đó yêu anh Hwangle

Hô hô, em rất tốt nhưng anh rất tiếc...

Định liều ăn nhiều hả ?
Cẩn thận vào xong thì vỡ mộng;)
Chúc bạn thành công với ước mơ của mình:D
Thân!
Đang vào rồi, mà cũng ko vỡ mộng gì cả bạn ạ, căn bản mình xác định được mình sẽ phải làm gì và sẽ phải đối mặt với những điều gì rồi nên ko hề shock, chỉ có điều đôi lúc áp lực quá thì khóc tí rồi thôi. Vấn đề là đã đả thông tư tưởng từ trước đó.
Dĩ nhiên là ước mơ của mình thì mình sẽ phải theo đuổi rồi, tinh thần chiến đấu chưa bao giờ là nguội lạnh, kể cả khi cảm tưởng như không có gì trong tay, à mà vì hiện tại cũng chưa có gì nên cũng chả sợ mất gì. :3 Cảm ơn bạn đã cảnh báo ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Smilenb8x ơi, em bị rớt vòng hồ sơ của BIDV về tỉnh rồi, em nhìn trong danh sách sao thấy chủ yếu lớn tuổi hơn em ko à, có người sinh năm 86 nữa. Vòng hồ sơ mà đã lựa chọn người có kinh nghiệm rồi đó chị. hix.
Chị có nộp đơn BIDV đợt này ko.

m nộp Nhân viên GDV ở Ninh Thuận. M thấy mấy người pass vòng 2 ở tỉnh m chủ yếu là 90 về trước, chắc họ có kn rồi
Lần đầu nộp hs, lần đầu hồi hộp và cuối cùng rớt cái BỊCH!

Cám ơn bạn Lovezuloveme nhiều vì đã an ủi m, chúc bạn thi tốt và đậu vào BIDV nha.

Chị Smilenb8x ơi, em bị rớt vòng hồ sơ của BIDV về tỉnh rồi, em nhìn trong danh sách sao thấy chủ yếu lớn tuổi hơn em ko à, có người sinh năm 86 nữa. Vòng hồ sơ mà đã lựa chọn người có kinh nghiệm rồi đó chị. hix.
Chị có nộp đơn BIDV đợt này ko.
Chia bùn với em nhé! Chị cũng không rõ tiêu chí bên BIDV thế nào nữa, bạn chị có kinh nghiệm 4 năm đặt hồ sơ GDV mà cũng ko pass vòng 1 đấy là có cả bằng thạc sỹ roài :?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên