HOT Có nên chuyển qua làm P.Triển thẻ SHB hay tiếp tục làm tín dụng

Tình hình là có cơ hội vào làm phát triển thẻ Ngân hàng SHB, nhưng hiện tại mình đang làm tín dụng.
Xin mọi người cho e hỏi về chỉ tiêu phát triển thẻ bên SHB ạ. Có cao ko?, có dễ dàng hơn làm Tín dụng ở thời điểm hiện nay ko ?
Trân trọng cảm ơn !!

Bạn nên biết phòng thẻ SHB vừa mới thành lập riêng không lâu. Mình có hỏi chỉ tiêu thì biết là chỉ tiêu cả năm của phòng là 60 thẻ tín dụng 300 thẻ ghi nợ ( phòng 3 người), năm nay mới tháng 7 nhưng đã đạt chỉ tiêu rồi, chia ra cả phòng thì một tháng ko có bao nhiêu chỉ tiêu hết
ec sao ít vậy thôi ah. Mình chưa có hỏi chỉ tiêu nhưng Bộ phận Thẻ bên mình có 1 người ah. Hỏi nhân sự kêu thành lập lâu rồi. Ngoài chỉ tiêu thẻ mình còn phải bán chéo nữa. Nếu đơn giản như vậy thì đâu có tuyển nhiều dữ vậy.Nhưng nói chung làm Tín dụng dụng vẫn có tương lai sáng lạng hơn. Bạn là nam mình nghĩ bạn làm tín dụng sẽ hợp hơn, cơ hội thăng tiến cao hơn.

ec sao ít vậy thôi ah. Mình chưa có hỏi chỉ tiêu nhưng Bộ phận Thẻ bên mình có 1 người ah. Hỏi nhân sự kêu thành lập lâu rồi. Ngoài chỉ tiêu thẻ mình còn phải bán chéo nữa. Nếu đơn giản như vậy thì đâu có tuyển nhiều dữ vậy.Nhưng nói chung làm Tín dụng dụng vẫn có tương lai sáng lạng hơn. Bạn là nam mình nghĩ bạn làm tín dụng sẽ hợp hơn, cơ hội thăng tiến cao hơn.
bạn nói về thăng tiến thì cũng đúng. Còn về kinh nghiệm làm tín dụng thì mình đầy đũ lắm rồi, cả về DN lẫn CN. Chủ yếu bây giờ muốn có việc ổn định, làm lâu dài thôi., tín dụng hiên nay vất vả quá

a đang làm bên KHDN hay cá nhân vậy anh, tuần sau e bắt đầu đi học việc tại chi nhánh 2 tháng rồi, e mới ra trường nên làm KHDN liệu có quá vất vả không anh?
SHB thì khôg thể nói nhàn được, làm doanh nghiệp ở chi nhánh nào vậy bạn.
Chúc mừng bạn nhé. Minh là Khcn tại shb trong Hcm. Cũng áp lực và chỉ tiêu khá cao.
Bạn sẽ phải học viêc rời thử viêc. Sau đó mới vào chính thức.
Làm Khdn mệt nhưng cơ hội nhiều đó bạn. Chịu khổ thôi.

bạn nói về thăng tiến thì cũng đúng. Còn về kinh nghiệm làm tín dụng thì mình đầy đũ lắm rồi, cả về DN lẫn CN. Chủ yếu bây giờ muốn có việc ổn định, làm lâu dài thôi., tín dụng hiên nay vất vả quá
Bạn có kinh nghiệm vậy thì cần gì hỏi nữa. Làm kinh doanh thì ko có cái nào nhàn cả. Shb lương cao tất nhiên áp lực cuzng cao lắm đây

Chúc mừng bạn nhé. Minh là Khcn tại shb trong Hcm. Cũng áp lực và chỉ tiêu khá cao.
dạ, em làm ở chi nhánh ngoài bắc , chi nhánh Bắc Ninh , vừa rồi e cũng có pass cả KHDN bên ACB, nhưng em chọn làm bên SHB ạ. Em là sinh viên mới ra trường nên làm DN chắc vất vả hơn cá nhân.

Học việc có bị giao chỉ tiêu ko vậy bạn ?. Hay thử việc mới giao chỉ tiêu ?

Học việc có bị giao chỉ tiêu ko vậy bạn ?. Hay thử việc mới giao chỉ tiêu ?
Học việc và thử việc bạn ko phải ký hồ sơ, tùy sếp và tuy chi nhánh bạn sẽ đưỡc giao chỉ tiêu cụ thể.
Học việc ko có chỉ tiêu, thử việc 50% chính thức nhé.
Sau thử việc dựa vào kqa làm việc để xét vô chính thức

Học việc và thử việc bạn ko phải ký hồ sơ, tùy sếp và tuy chi nhánh bạn sẽ đưỡc giao chỉ tiêu cụ thể.
Học việc ko có chỉ tiêu, thử việc 50% chính thức nhé.
Sau thử việc dựa vào kqa làm việc để xét vô chính thức
nếu mà thử việc ko đạt chỉ tiêu thì sẽ out à anh, liệu có đc gia hạn k anh?

cuối cùng là tiếp tục làm tín dụng ACB hay làm thẻ SHB đây. Nhức đầu quá đi mất. Đã hì hục cày 6 tháng đầu năm ok rồi. Giờ mà đi là bt cuối năm nay có gì rồi á. Lại còn phải đền hợp đồng ở ACB vì chưa đủ 3 năm nữa. Tới tháng 1/2015 tớ mới đc 3 năm. Hay thôi để qua năm rồi tính các bạn nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên