HOT Có nên chuyển qua làm P.Triển thẻ SHB hay tiếp tục làm tín dụng

Tình hình là có cơ hội vào làm phát triển thẻ Ngân hàng SHB, nhưng hiện tại mình đang làm tín dụng.
Xin mọi người cho e hỏi về chỉ tiêu phát triển thẻ bên SHB ạ. Có cao ko?, có dễ dàng hơn làm Tín dụng ở thời điểm hiện nay ko ?
Trân trọng cảm ơn !!

Ko, a đang làm tín dụng bên PVcombank. Nhưng biết lương chính thức CV Thẻ SHB là 6tr5 + 900k cơm = 7tr4. => lương KHDN chắc tấm 8 hay 9tr đổ lên. Còn về SHB hay ACB thì a cũng ko rành, chủ yếu e dò hỏi xem cơ chế thằng nào thoáng hơn, dễ giải ngân hơn. Còn theo a thấy thì ACB đang nội bộ lục đục nên hiện nay thì SHB có vẻ ok hơn
nhiều ng lại nói SHB hiện nay cơ chế khó hơn vì họ sáp nhâp với HABu nên nợ xấu nhiều, em thấy năm 2013 bên SHB lại có hơn 600 nhân sự ra đi nữa, nên k biết là môi trương SHB hay ACB tốt hơn. :)

Nội bộ của ACB lục đục thế nào hả bạn ơi ;))
Thì nghe nói bộ máy lãnh đạo bên đó đang ra đi gần hết, chỉ còn lại một vài người sau vụ Bầu kiên thôi, mà người ở lại cũng toàn bị công an gọi điện hỏi thăm. Nghe sơ vậy thôi chứ ko ở trong nội bộ đâu dám phán bừa

mợ ông nầy cv thẻ mà cao dữ nhưng chắc chỉ tiêu cũng kha khá, mình đc offer cvkhdn mà lương mới có 5,5m+ pc , ko bjt lương nv thẻ BIDV cao ko nhỉ cơ mà chờ bác này thì lâu dã man

SHB mặt bằng chung lương khá cao
còn phát triển thẻ thì ko rõ thế nào nhưng mấy ông chuyển viên PTKD bên SeABank thì đang đói rã họng :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên