Cố lên ACBers! UB luôn sát cánh cùng các bạn!

mình cũng thích ACB nhất, ngôi nhà mơ ước của mình
dù tình hình bây giờ như thế nhưng mình vẫn mơ vào ACB :D, mới pv xong nhưng tình hình ko khả quan lắm!

mình có thấy mấy bác ngân hàng khác đứng trước acb chèo kéo khách hàng...nực cười nhỉ...

vẫn tìm kiếm cơ hội để trở thành ACB banker :X tin rằng ACB luôn là thương hiệu mang tính đẳng cấp :D cố nhên các ACB bankers :X

Cứu ACB là chặn đà domino thôi. ACB cũng là một ngân hàng như bao ngân hàng khác. Chả có gì phải hâm mộ :-h

cha black nói chuyện chả ra cái gì. nói vậy chả khác nào ném đá thẳng vào mặt anh Hung Viet vì đã lập ra topic bình chọn ngân hàng yêu thích nhất. Hài, SỐng thì để đức cho con cháu...

Mình tin tưởng những ngân hàng tốt sẽ luôn đứng vững
chúng ta cần những ngân hàng tốt và những banker có tài và tâm
chúc ACBer vượt qua khó khăn

- Chiều nay (23/08), khoảng 4h mình đọc dân trí có tin anh Hải bị khởi tố, trong khi tất cả các báo khác không có tin này. Tuy nhiên, vừa nãy thì đã thấy họ gỡ xuống. Mong rằng ace làm báo hãy nói "đúng", đùng lợi dụng tình hình để tạo tin "hot".
- Tình hình thanh khoản ACB ngày 23/08 vẫn đảm bảo tốt. Chỉ có vàng là thanh khoản hơi căng thẳng. Theo thông tin khá chính thống (NHNN) thì NHNN đang hỗ trợ hết sức tích cực cho ACB và có 1 số ngân hàng lớn khác cũng đang và sẽ hỗ trợ ACB về thanh khoản trong những ngày tới.
- Dự báo tình hình ngày mai có vẻ căng hơn (do có 1 vài thông tin liên ko tích cực lquan anh Hải). Hy vọng mọi người (đặc biệt là người gửi tiền) luôn sát cánh cùng ACB để giúp ACB cùng nền kinh tế VN vượt qua giai đoạn khó khăn này. Đừng để những nguyên nhân khác (ko phải a.K, a.H) làm sụp đổ mái nhà ACB đã được hàng ngàn con người qua nhiều thế hệ xây dựng suốt 20 năm, và kéo nền kinh tế VN hiện đang khó khăn còn chồng chất khó khăn. thanks for all!

Ngân hàng nào cũng phải có sóng gió thôi, quan trọng là có vượt qua hay ko? Nếu vượt qua thì sau này chắc chắn lòng tin càng cao. Chỉ tội cho các bạn nhân viên ACB phải hoạt động căng thẳng. Mình tin là ACB sẽ vượt qua
http://www.acb.com.vn/tintuc/000019CD/

Ngồi nhìn ACBers chiến đấu trong sóng gió mà lòng cảm động quá! Hy vọng được đứng cùng hàng ngũ với các bạn! ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên