Có bạn nào thi tuyển Nestle không?

Mình vừa nhận được mail vượt qua vòng gửi xe để vào vòng General Test và English Essay. Có bạn nào sắp hoặc đã từng tham gia không. Các bạn có thông tin hay kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho mình với. Thi bằng tiếng anh hay tiếng Việt đối với IQ test và Teamwork vậy các bạn?

Năm ngoái mình có đi thi viết, thi IQ tiếng anh trong 45p or 60p gì đó mình k nhớ rõ, sau đó mình chờ 1 thời gian, ai ok thì viết essay :D

Năm ngoái mình có đi thi viết, thi IQ tiếng anh trong 45p or 60p gì đó mình k nhớ rõ, sau đó mình chờ 1 thời gian, ai ok thì viết essay :D
Cho mình hỏi essay viết về vấn đề gì vậy bạn. Lần đầu tiên mình đi thi nên không hình dung được nó ra làm sao. Bạn biết thì chia sẻ mình với. Nếu pass các vòng thì có thể là nhân viên chính thức của Nestle không bạn?
Mình cảm ơn bạn nhiều!!!

Có tuyển đó bạn. Chương trình quản trị viên tập
Nestle đợt này còn tuyển không bạn nhỉ?
sự, mình không biết nếu pass qua các vòng của chương trình này có thể trở thành nhân viên chính thức không. Mà hết hạn rồi bạn (16.3.2014). Thứ 7 này thi IQ và Essay.

cảm ơn bạn nhé.bạn cho mình link được ko? mình cũng sv năm cuối cũng đang tìm việc.

cảm ơn bạn nhé.bạn cho mình link được ko? mình cũng sv năm cuối cũng đang tìm việc.
Bạn ơi, Nestle hết hạn tuyển rồi bạn. Mình đi test rồi mà. Chờ năm sau bạn à. Nếu bạn cần link thì bữa nào mình tìm, giờ mình thiệt không nhớ nó ở đâu, bữa mình dạo fb nên thấy.

Mình cũng tham gia MT Nestle đợt này nè, đợi kết quả vòng essay lâu quá, bạn @CamTu đã có kết quả chưa ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên