Có bạn nào nhận được gọi phỏng vấn vị trí Nhân viên dịch vụ khách hàng Hội sở Sacombank?

heo12k

Thành viên mới
Chào cả nhà!

Đây là lần đầu tiên mình viết bài trên diễn đàn và mình là dân ngoại đạo :). Vì thế không tránh khỏi những câu hỏi ngô nghê, có gì không đúng mọi người thông cảm nhé :D. Số là hôm qua bên bộ phận tuyển dụng Sacombank có gọi mình đi PV cho vị trí Nhân viên dịch vụ khách hàng (Hội sở) vào ngày 26/7. Mình rất bất ngờ vì tính đến hôm nay ngày mình ứng tuyển vào vị trí này đã hơn nửa năm và thực sự bối rối khi tìm hiểu quy trình phỏng vấn vào vị trí này (mình nghĩ vị trí này và vị trí giao dịch viên là như nhau, không biết đúng không nhỉ các bạn?). Yêu cầu tuyển dụng của Sacombank không đề cập gì đến các nghiệp vụ ngân hàng mà họ chỉ đòi hỏi các kĩ năng mềm như những gì mình đã tìm hiểu các thông tin bổ ích trên diễn đàn. Vậy mình muốn hỏi là một người hầu như không có nghiệp vụ ngân hàng (các kĩ năng mềm mình tự tin là có thể pass được) như mình có cơ hội nào không?. Vòng sơ tuyển họ có hỏi gì về nghiệp vụ không?. Và có bạn nào nhận được gọi phỏng vấn tại vị trí này không? Chân thành cám ơn các bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên