Review Có ai thi GDV của Maritime Bank chưa ạ?

Dạ tình hình là e có ng quen trong MSB nói là e pass vòng hồ sơ rồi, h lo ôn bài chuẩn bị đi test vs pv đi. Ngày thì chưa có cụ thể. Nhưng e vẫn muốn chuẩn bị tốt từ trước. E tìm kinh nghiệm trên diễn đàn mình rất ít nói về MSB thời gian gần đây, vị trí GDV lại càng ko thấy. Nên e lập topic này mong muốn anh/chị nào đã có kinh nghiệm test và pv ở vị trí GDV của MSB rồi thì chia sẻ cho e với ạ. Vì e là 1 người ngoài ngành ko có tí kiến thức gì về bank chỉ đọc tài liệu trên mạng thôi nên cũng sợ lắm :( Em xin cảm ơn ạ :)

Bạn thi MSB ở đâu thế? t cũng gdv, họ vừa gọi chiều nay báo là sáng mai đi lên pdg ở tỉnh thi, mà tớ ú ớ chưa kịp hỏi là thi test hay là pv nữa???? Bạn đã thi MSB chưa cho t hỏi là MSB có phải test k vì t thấy hình như có bạn bảo thì qhkh hoặc tư vấn gì đó chỉ cần pv thôi thì phải, hihi

Bạn thi MSB ở đâu thế? t cũng gdv, họ vừa gọi chiều nay báo là sáng mai đi lên pdg ở tỉnh thi, mà tớ ú ớ chưa kịp hỏi là thi test hay là pv nữa???? Bạn đã thi MSB chưa cho t hỏi là MSB có phải test k vì t thấy hình như có bạn bảo thì qhkh hoặc tư vấn gì đó chỉ cần pv thôi thì phải, hihi
Mình nghĩ là thi GDV thì vẫn test bt như mấy chỗ khác, mình vẫn chưa dc gọi đi test hay pv. Mình nộp hồ sơ ở SG nên ko biết nó cho về chi nhánh nào ở SG nữa. Bạn đi test hay pv gì chưa? thế nào rồi?

Tơ´ test thư´ 5 tuần trước, chiều nay pns gọi mai ra pgd pvan neˋ. Đêˋ thi k kho´ đâu, gồm iq vaˋ nghiệp vụ như đkhoản, luật, ... test ol nên t k nhơ´ đc. 60c trong 60p a´. Chúc bạn may mắn. Cơ maˋ đi thi thấy msb k đc nghiêm túc như nhiều bank khác nên t cũng k hi vọng lắm... ^_^

Tơ´ test thư´ 5 tuần trước, chiều nay pns gọi mai ra pgd pvan neˋ. Đêˋ thi k kho´ đâu, gồm iq vaˋ nghiệp vụ như đkhoản, luật, ... test ol nên t k nhơ´ đc. 60c trong 60p a´. Chúc bạn may mắn. Cơ maˋ đi thi thấy msb k đc nghiêm túc như nhiều bank khác nên t cũng k hi vọng lắm... ^_^
Ko nghiêm túc là sao hả bạn? Mình ko hình dung ra dc chỗ này lắm ^^ bạn đi pv ở đâu thế? Có trong SG luôn ko? Có gì đi về chia sẻ kinh nghiệm pv cho mình vs nhé. Hix. Tại mình ko fai chuyên ngành bank, tất cả đều fai tham khảo tự học qua mạng chưa dc đi test hay pv bank lần nào nên rất sợ mình chả có kinh nghiệm gì cả

T pv vêˋ rồi. Quay nghiệp vụ như chong chóng. Oi giời ơi tôu đi chết đây. Huhu. Đoị chơˋ laˋ hạnh phúc. Chúc bạn may mắn.

Mình học kê´ toán ra bạn ui. Mình đc báo đo˜ lun chiều nay rùi. Vui qua´ xa´. Cư nghi out rùi cơ. Đêˋ thi k kho´, chủ yếu laˋ pv, phải nói laˋ chưa khi nào t bị hỏi nhiều nghiệp vụ như thê´, k nhơ nổi đa˜ trả lời những giˋ nữa. Mong chúng ta thành đồng nghiệp nhe´.

chiều nay mình cũng vừa dc gọi báo 2h chiều thứ 3 tuần sau đi test ở 88 láng hạ.có ai thi cùng mình ko

bạn ơi, đề test có tiếng anh ko bạn, IQ có dc dùng máy tính ko ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back