Có ai nhận được mail phỏng vấn ở VPbank ngày mai không ạ?? Gấp lắm ạ e muốn hỏi 1 chút cả nhà giúp e

Thưa cả nhà tình hình là tự nhiên chiều nay em nhận được mail thông báo mời đến tham dự phỏng vấn tại VPbank, e thì vốn xác định và chọn 1 NH khác rồi, nhưng em cũng muốn đi phỏng vấn thử để lấy thêm chút kinh nghiệm pv nó như thế nào ạ. Căn bản họ mời pv đúng vị trí mà em cũng định ứng tuyển ở NH kia, nên tuy địa điểm hơi xa nhưng e cũng ham hố.

E lập thớt này xem có bác nào cùng nhận được với em không ạ? Danh sách có 89 người cả nhà ạ.
Với cả e chưa từng pv bao giờ, e đọc mail thấy có viết "Anh/chị tham gia phỏng vấn xin xác nhận lại theo địa chỉ email này" tức là sao ạ? Mình có phải rep mail lại cho họ không ạ?

Em cần phải làm gì hả cả nhà hay chỉ cần mai vác xác đi pv thôi ạ? Cả nhà cho e ít thông tin nhé e cần mang gì theo khi đi pv ạ, thanks cả nhà nhiều lắm..e chưa từng đi pv công việc nào nên chưa có tí kinh nghiệm gì ạ :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hình như vị trí này là của FeCredit chứ không phải VPB, FeCredit là công ty con của VPB :p

À bạn ơi nhưng tớ không hiểu nếu là FeCredit thì thư mời họ phải ghi là FeCredit chứ nhỉ? Đây họ lại nói là NH VN Thịnh Vượng VPBank :-?? hay là công ty con nên chỉ nêu tên thế thui? hihi tại tớ k hiểu nên thắc mắc tí :p

FeCredit là công ty con của VPB, nhưng nó cũng thuộc VPBank, làm việc giống như một khối của VP mà bạn. Tên vị trí là Nhân viên phát triển khách hàng nhưng là cộng tác viên đó bạn.

Bạn pv thế nào r, nếu cần tìm hiểu cv này thì cứ pm mình, mình từng làm qua nên cũng hiểu :)

Bạn petientocduoi cho mình hỏi xí về cv ở fecredict với, vì mình mới pv ở đây xong và cũng muốn làm việc ở vpbank nữa. Bạn cho mình hỏi làm phát triển kh và mở thẻ tín dụng ở đây khó k bạn? mình có nghe nếu làm k đạt chỉ tiêu thì phải out thôi àh. Bạn chia sẻ kinh nghiệm với nha. Thanks bạn nhé!

Bạn petientocduoi cho mình hỏi xí về cv ở fecredict với, vì mình mới pv ở đây xong và cũng muốn làm việc ở vpbank nữa. Bạn cho mình hỏi làm phát triển kh và mở thẻ tín dụng ở đây khó k bạn? mình có nghe nếu làm k đạt chỉ tiêu thì phải out thôi àh. Bạn chia sẻ kinh nghiệm với nha. Thanks bạn nhé!
nếu bạn nào muốn học hỏi kinh nghiệm để đi làm cho các ngân hàng khác thì nên chịu khó làm cộng tác viên choi VPBank 1 thời gian... sau khoảng 6 tháng nếu còn trụ lại được, người đó có thể tự ứng tuyển vào các vị trí cấp cao như trưởng phòng kinh doanh, thẩm định..v.v.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên