Có ai dc gọi đi test ngày 29/11 tới ở ACB Kinh Dương Vương ko ạ?

tình hình là thấy có 2 trường hợp:
1 là nhận dc mail thông báo đạt vòng pv và yêu cầu bs hồ sơ
2 là dc gọi điện báo trúng tuyển và pv lần 2
mình trúng vào trường hợp 1, hoang mang cực độ, bỏ thi test vs bỏ offer chỗ khác rồi, bs hs rồi mà chưa nghe động tĩnh gì T_T so nervous :((

tình hình là thấy có 2 trường hợp:
1 là nhận dc mail thông báo đạt vòng pv và yêu cầu bs hồ sơ
2 là dc gọi điện báo trúng tuyển và pv lần 2
mình trúng vào trường hợp 1, hoang mang cực độ, bỏ thi test vs bỏ offer chỗ khác rồi, bs hs rồi mà chưa nghe động tĩnh gì T_T so nervous :((
Mình cũng rơi vào TH1 nè,mình mới bổ sung hs hồi sáng và chieu nhận dc tin nhắn trúng tuyển và đào tạo luôn chứ ko có pv lần 2,thường pv lần 2 là tại nơi mình làm việc.vậy mình ko có pv lần 2 vậy làm ở đâu?

Chắc là người ta đợi có đợt đào tạo tập trung rồi mới thông báo luôn một lần đó.
Mình cũng mới nhận được tin nhắn trúng tuyển và đào tạo rồi :) Nhẹ hết người luôn :D Nhưng không biết làm sao nghỉ việc công ty cũ cho kịp :(

Chắc là người ta đợi có đợt đào tạo tập trung rồi mới thông báo luôn một lần đó.
Mình cũng mới nhận được tin nhắn trúng tuyển và đào tạo rồi :) Nhẹ hết người luôn :D Nhưng không biết làm sao nghỉ việc công ty cũ cho kịp :(
Ủa mà bạn có pv lần 2 chưa.mình chỉ pv lần 1 ở cmt8 thôi.

bạn pv vị trí nào thế, mình pv lần hai vẫn chưa có tin gì hết, nản quá :( khi nào đi đào tạo vậy bạn

Mình thì teller, còn bạn? bạn chuẩn bị gì chưa? mình chưa biết học gì cả, lại ko fai chuyên ngành ngân hàng nữa. Tự mó trên mạng thôi. Hix
Sumi oi. 2Ngày nua la minh thi teller này, cũng ko chuyên ngành nhu bạn :( bạn còn nhớ đề thi ko? Chỉ m với :*

Ngày mai mình cũn đi test teller ở Kinh Dương Vương, đây là lần thứ 2 ACB gọi đi thi test rùi, lần đầu tiên bận ko đi được, không biết đề thi khó không vì search mà ko thấy :((
Ấy oi. Còn nhớ dề thi ko? Chỉ mình voiiiiiiii :*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back