Review Có ac nào thi SHB và Bắc Á Hà Nam không ạ?

Milkmilk thi gdv vòng 2 chưa

Chả tạch luôn r ý, mình đến trễ 1 tí, hôm đó ngta đo chiều cao xong cho vào phỏng vấn, ai qua phỏng vấn thì mới dc vào thi test.
Có khoảng 15-20 người thì chỉ có 5 bạn dc vào thi test thôi, còn lại tạch
Lúc về thấy mấy bạn đi cùng bảo 5 người kia có tới 3 người là quen biết rồi vì họ nói chyện với nhau trước đó, mình đến muộn nên nghe phong phanh vậy thôi.
Còn 2 người mà k quen thì 2 chị đấy có kinh nghiệm làm bank rồi nên phỏng vấn qua xong test luôn.
Bạn thi vị trí gì vậy?

Chả tạch luôn r ý, mình đến trễ 1 tí, hôm đó ngta đo chiều cao xong cho vào phỏng vấn, ai qua phỏng vấn thì mới dc vào thi test.
Có khoảng 15-20 người thì chỉ có 5 bạn dc vào thi test thôi, còn lại tạch
Lúc về thấy mấy bạn đi cùng bảo 5 người kia có tới 3 người là quen biết rồi vì họ nói chyện với nhau trước đó, mình đến muộn nên nghe phong phanh vậy thôi.
Còn 2 người mà k quen thì 2 chị đấy có kinh nghiệm làm bank rồi nên phỏng vấn qua xong test luôn.
Bạn thi vị trí gì vậy?

Mình mới thi vòng 1. Phỏng vấn. K test gì cả. Thi t7 tuần trước nữa ở cđ phát thanh truyền hình hà nam. Vòng 2 trên hà nội là như vậy à. M thi CV QHKH DN

Mình mới thi vòng 1. Phỏng vấn. K test gì cả. Thi t7 tuần trước nữa ở cđ phát thanh truyền hình hà nam. Vòng 2 trên hà nội là như vậy à. M thi CV QHKH DN

T thi GDV, ừ thì hôm ấy thi ở cđ phát thanh mà
bạn nào thi test ok thì sẽ dc gọi đi pv lần 2 , b cứ chờ đi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên