Chuyên viê thẩm định thực địa là công việc như thế nào

Hiện tại em đang thực tập 1 ngân hàng, a trưởng phòng có gợi ý em làm chuyên viên thẩm định thực địa, mà em chưa hiểu lắm công việc này, mong anh chị bầy cho ít kinh nghiệm ạ, em bên Vpbank

Chuyên viên thẩm định thực địa thì bạn sẽ đến nhà or cơ sở kinh doanh của khách hàng. Chụp hình theo yêu cầu. PV các câu hỏi theo kịch bản có sẵn để cung cấp thông tin cho bộ phận phê duyệt tại hội sở. Bạn là người đi thực tế gặp trực tiếp khách hàng. Bộ phận phê duyệt có yêu cầu hay nghi ngờ gì thực tế thì sẽ nhờ bạn check thông tin. Thẩm định thực địa còn gọi là Field.

Chuyên viên thẩm định thực địa thì bạn sẽ đến nhà or cơ sở kinh doanh của khách hàng. Chụp hình theo yêu cầu. PV các câu hỏi theo kịch bản có sẵn để cung cấp thông tin cho bộ phận phê duyệt tại hội sở. Bạn là người đi thực tế gặp trực tiếp khách hàng. Bộ phận phê duyệt có yêu cầu hay nghi ngờ gì thực tế thì sẽ nhờ bạn check thông tin. Thẩm định thực địa còn gọi là Field.
Chắc chỉ ngại khoản đi lại thôi a nhỉ, vì sếp bảo em phải đi cả 2 bên bắc ninh và bắc giang

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên