Chuyện "con ông cháu cha": Từ xứ người đến xứ mình

nếu nói là thi tuyển mà vào bằng sức lực bản thân thì cũng do yếu tố may mắn nữa, đợt tuyển dụng đó không có thành phần đi cửa sau nếu mà có thì tỉ lệ % thành công sẽ giảm. Đợt tháng 4-6 là công bằng nhất, còn tháng 9 trở đi là liệu chừng đó

quái lạ, qua bài này cốt là muốn mọi người an ủi nhau chút, nhưng coi vẻ càng đọc càng buồn, nản quá:(

Chuyện cocc thì đời nào cũng có mà, ngay cả trong Tây du ký mỗi lần tề thiên muốn giết con yêu quái đó thì nó đều là thân thuộc của 1 người nhà trời nào đó. Nếu mà mình ko thuộc cocc thì phải cố gắng lăn lộn thoy. Nhìu lúc muốn về gần nhà mà vì cocc này nên ko biết có đc ko? Càng suy nghĩ càng thấy mệt thêm. Giờ kinh tế khó khăn, ngân hàng thì cũng đang có nhìu chuyện nên chắc cũng có nhìu sóng gió. Cố lên cả nhà ơi

kệ họ
đấy là cái số
vẫn còn có phần cho những người như mình mà
cố gắng đi đã, ngồi lo cũng chả dc ích ji
ke ke

phải cố hết sức đã. kết quả đến đâu thì đến. Dù gì đến lúc ấy mình cũng không hối hận là mình không làm hết sức mình. hihi, Fighting!!!!!!!!!!!!!

hì, nói thật chứ sau này nếu có chức có quyền các anh chị ở đây có help con cháu mình không vậy?
"tất cả vì tương lai con em chúng ta mà":))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên