Review Chọn Đông Á hay SCB?

Chào các anh, chị và các bạn trên diễn đàn,
Hiện tại mình đang thử việc ở Đông Á, hôm nay nhận được kết quả báo đậu ở SCB tuần sau di làm, cả 2 đều vi trí ho trợ tín dụng. Nhưng mình đang phân vân không biết có nên chọn SCB hay không? Các anh, chị và các bạn có thể tư vấn cho mình về chế độ, môi trường làm việc của 2 NH này như thế nào được không?
Cảm ơn các anh chị va cac bạn rất nhiều!

Chào các anh, chị và các bạn trên diễn đàn,
Hiện tại mình đang thử việc ở Đông Á, hôm nay nhận được kết quả báo đậu ở SCB tuần sau di làm, cả 2 đều vi trí ho trợ tín dụng. Nhưng mình đang phân vân không biết có nên chọn SCB hay không? Các anh, chị và các bạn có thể tư vấn cho mình về chế độ, môi trường làm việc của 2 NH này như thế nào được không?
Cảm ơn các anh chị va cac bạn rất nhiều!
Cho em hỏi chỗ Ngân Hàng Đông Á chị làm môi trường làm việc với lương thưởng thế nào ạ? :D

Bữa mình PV Đông Á, họ nói 6tr là cao rồi, mình offer những 8tr nên bị tạch. Nói chung là Đông Á bèo lắm, họ nói năm rồi còn ko có thưởng tết Tháng 13 thì ko tròn tháng nữa cơ.
Mình mới đậu SCB bên GDV, không biết lương bổng thế nào, cũng đang hoang mang, mà ko biết mới vô có đi làm liền ko hay là phải tranning nhỉ

mảng công ty con của DAB là công ty kiều hối Đông Á thì chế độ như nào có ai biết không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên