Chọn BIDV hay Viettin cùng chi nhánh tỉnh Bình Dương

Vietinbank ;)) ;))
Mà nge Vietin làm cực hơn BIDV thì phải :-?:-?

Em gái mình cũng thi đậu cả Vietinbank và BIDV , do Vietinbank báo kết quả trước nên em mình nộp hồ sơ và bằng gốc để thử việc ở Vietinbank, đang tập sự 2 tháng , thấy cũng có nhiều dãi ngộ, môi trường làm việc năng động thoải mái, làm tín dụng nhưng nguồn khách hàng dồi dào, nói chung là tạm ổn , BIDV thì có vẻ áp lực hơn do đang trogn giai đoạn chuyển đổi cơ cấu

Em gái mình cũng thi đậu cả Vietinbank và BIDV , do Vietinbank báo kết quả trước nên em mình nộp hồ sơ và bằng gốc để thử việc ở Vietinbank, đang tập sự 2 tháng , thấy cũng có nhiều dãi ngộ, môi trường làm việc năng động thoải mái, làm tín dụng nhưng nguồn khách hàng dồi dào, nói chung là tạm ổn , BIDV thì có vẻ áp lực hơn do đang trogn giai đoạn chuyển đổi cơ cấu
cái bạn này là bạn nào , trước bảo đỗ Vietin và ko pvan BIDV nữa. Thế mà sau này chả thấy bạn làm ở Vietin :))

có 1 vấn đề thực tế là vtb luôn áp lực công ty hơn bidv,nên khi nhận đồng lương dù có cao hơn chút ít thì cảm giác cũng bt vì b nghĩ b xứng đáng nhận đc như vậy còn ở bidv cảm giác này sẽ khác khi bạn nhận đc nhiều hơn cái bạn đã đóng góp sẽ kích thích bạn đóng góp hơn nữa.về tương lai bidv sẽ rất mạnh,b thử nghĩ lúc chưa cổ phần hóa thì nó cũng đã ngang ngửa vtb nếu sau cổ phần hóa và bán cổ phần cho cổ đông chiến lược nước ngoài thì tính chuyên nghiệp của bidv sẽ mạnh lên rất nhiều và hiện tại bidv là ngân hàng có lượng tiền gửi lớn nhất Vn 300.000 tỷ còn vtb ở mức 260.000 tỷ nên có áp lực huy động thì bidv cũng sẽ k bằng vtb.m chia sẻ như vậy.chúc b sáng suốt lựa chọn

Từ ngày lập thread đến giờ đã gần 2 tháng, chắc chủ thread đã có lựa chọn cho riêng mình & giờ đã đi làm:). Khi nào onl bạn vào cho mọi người biết bạn chọn NH nào & cảm nhận của bạn sau khi đi làm 1 thời gian nhé ^^

chọn BIDV đi bạn, làm vietinbank đuối lắm ! Mình đang làm CBTD ở vietinbank, đang tìm đường bỏ chạy nè !

Các a/c nói vậy làm anh ấy càng phân vân hơn thôi, chẳng biết đâu mà lần...em nghĩ nên tin vào quyết định của chính mình, và khi đã chọn thì đừng hối hận

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên