Review Cho em hỏi chút về kinh nghiệm phỏng vấn vào NCB bank

Anh chị có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng này không cho em hỏi với ạ! Em nộp hồ sơ trên trang tuyển dụng của ngân hàng NCB hồi giữa tháng 7 thì vừa xong nhận được điện thoại bên ngân hàng bảo mai đi phỏng vẫn và test luôn. Anh chị nào đã thi ở NCB cho em hỏi là bài test của NCB vị trí giao dịch viên như thế nào ạ, với thi test thế này có phải thi viết nữa không. Em tìm trong diễn đàn mình không thấy kinh nghiệm thi hay phỏng vấn về NCB mấy, mong anh chị giúp đỡ :D

Chị Mai Dung nói mang theo 1 bộ hồ sơ có công chứng, nếu chưa kịp công chứng thì mang hồ sơ photo và bổ sung sau.

Chị Mai Dung nói mang theo 1 bộ hồ sơ có công chứng, nếu chưa kịp công chứng thì mang hồ sơ photo và bổ sung sau.
bạn oi, cho mình hỏi với, bạn nop GDV o chi nhánh nào vậy, mình cùng nộp hồ sơ mà ngày hết hạn là 15/8 ý, mãi không thấy thông báo j cả :((

bạn oi, cho mình hỏi với, bạn nop GDV o chi nhánh nào vậy, mình cùng nộp hồ sơ mà ngày hết hạn là 15/8 ý, mãi không thấy thông báo j cả :((
Mình nộp từ đợt cuối tháng 7, ko rõ deadline của đợt đó là ngày nào. Mãi cũng ko thấy NCB phản hồi gì, tưởng thôi luôn rồi, tự dưng trưa nay thấy bên đó sms.
Bạn cứ tiếp tục đợi và làm những việc khác nữa, 1 ngày đẹp trời nào đó họ sẽ gọi thôi :)

Mình nộp từ đợt cuối tháng 7, ko rõ deadline của đợt đó là ngày nào. Mãi cũng ko thấy NCB phản hồi gì, tưởng thôi luôn rồi, tự dưng trưa nay thấy bên đó sms.
Bạn cứ tiếp tục đợi và làm những việc khác nữa, 1 ngày đẹp trời nào đó họ sẽ gọi thôi :)
thanks bạn đã động viên nha, khi nào bạn đi pv về thì share thông tin cho mọi người cùng tham khảo nhé

Mọi người cho mình hỏi cấu trúc đề thi vị trí GDV của NCB với, trắc nghiệm hay thêm cả phần tự luận nữa nhỉ??

Mình ko nhận được tin nhắn, chỉ nhạn được cuộc gọi, nhưng ko thấy chị ý bảo mang theo hồ sơ gì cả, lo lắng quá @.@ bạn pv có tốt không?

Mình ko nhận được tin nhắn, chỉ nhạn được cuộc gọi, nhưng ko thấy chị ý bảo mang theo hồ sơ gì cả, lo lắng quá @.@ bạn pv có tốt không?
tớ mới sơ tuyển thôi, nếu được thì mới được gọi đi test, sơ tuyển giới thiệu chung chung về bản thân @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,454
Thành viên mới nhất
abebaybayicx
Back
Bên trên