Review Chế độ lương thưởng SCB

Dạo qua dạo lại mấy topic thì thấy hầu như vắng bóng thông tin của SCB. Anh/Chị nào đang làm SCB cho em xin ít thông với ạ. Chế độ phúc lơi, lương thưởng như nào với lại có sự khác nhau ở H.O và Chi nhánh hong ^^. Đang có ý định apply vào đây ^^

SCB ít thông tin nhỉ mọi người.... Mem nào làm SCB vào giới thiệu về SCB đi nào.

Mọi người cho mình hỏi, Bên SCB tăng lương theo niên hạn bắt buộc phải tăng là mấy năm vậy mọi người. Mình cảm ơn.

CÓ chị của bạn quen biết làm scb, làm kiểm ngân-thủ quỹ của phòng giao dịch thôi mà lương cộng phụ cấp các kiểu, đã trừ thuế là 10tr, công việc lại nhẹ nhàng ko áp lực. Nghe mà ham

CÓ chị của bạn quen biết làm scb, làm kiểm ngân-thủ quỹ của phòng giao dịch thôi mà lương cộng phụ cấp các kiểu, đã trừ thuế là 10tr, công việc lại nhẹ nhàng ko áp lực. Nghe mà ham
Mức này so với mặt bằng chung hiện nay, nếu mới vào thì cao đấy bạn.

Bạn của bạn em cũng mới nói là GDV mới tuyển đợt này thôi là được 8tr rồi ấy ạ. Nhưng ma
Bạn của bạn em cũng mới nói là GDV mới tuyển đợt này thôi là được 8tr rồi ấy ạ. Hôm qua mới biết thông tin, nghe mà ham qtqđ luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,234
Thành viên mới nhất
789clubvipbiz
Back
Bên trên