Cán bộ kinh doanh eximbank

Mấy bạn cho mình hỏi mình gửi đơn ứng tuyển vào vị trí "Cán bộ kinh doanh chi nhánh Cần Thơ"
Mô tả công việc:
  • Tiếp thị, tìm kiếm và phát triển khách hàng mới.
  • Thực hiện các chương trình kích thích bán hàng nhằm thúc đẩy giao dịch của khách hàng.
  • Thực hiện các chương trình và hoạt động chăm sóc khách hàng theo quy định nhằm thiết lập và duy trì mối quan hệ với khách hàng.
  • Tiếp nhận và giải quyết nhanh chóng các thắc mắc và khiếu nại, phải hồi của khách hàng hoặc chuyển cho các đơn vị liên quan để xử lý.
Cho mình hỏi đó có phải là Tín dụng không vậy, với ai có phỏng vấn rồi chỉ mình ít kinh nghiệm với tại mai là mình pv sơ loại bên eximbank cần thơ rồi. Cảm ơn mọi người.

Có anh chị nào đã từng làm Cán Bộ Bán Hàng Eximbank tại Hồ Chí Minh rồi có thể chia sẻ trải nghiệm và cảm nghĩ của mình tại vị trí này không ạ? Em mới đậu sáng nay mà em lại thấy do dự quá vì con gái ở Sài Gòn chạy xe tìm kiếm khách hàng bên ngoài thấy không ổn lắm ạ. Ai cũng bảo cực lắm, mà chỉ tiêu thì 2 tỷ thì cũng khó. Có anh chị nào có lời động viên chia sẻ gì giúp em không?

Có anh chị nào đã từng làm Cán Bộ Bán Hàng Eximbank tại Hồ Chí Minh rồi có thể chia sẻ trải nghiệm và cảm nghĩ của mình tại vị trí này không ạ? Em mới đậu sáng nay mà em lại thấy do dự quá vì con gái ở Sài Gòn chạy xe tìm kiếm khách hàng bên ngoài thấy không ổn lắm ạ. Ai cũng bảo cực lắm, mà chỉ tiêu thì 2 tỷ thì cũng khó. Có anh chị nào có lời động viên chia sẻ gì giúp em không?
Đã xác định làm sale thì ngại gì chạy xe tìm kiếm khách hàng hả em?
Nếu em đã chọn thi làm sale thì phải hiểu sẽ làm gì rồi mà.

Đã xác định làm sale thì ngại gì chạy xe tìm kiếm khách hàng hả em?
Nếu em đã chọn thi làm sale thì phải hiểu sẽ làm gì rồi mà.
Anh Cánh Đồng Tuyết cho em hỏi là mình làm 2 tháng ko đủ chỉ tiêu thì bị đuổi thật hả anh? hay người ta còn dựa vào ý thức tinh thần làm việc nữa ạ?bao lâu thì được kí hợp đồng chính thức hả a? Với nguồn khách hàng thì mình có được định hướng hỗ trợ gì không ạ? Em cám ơn a nhiệt tình tư vấn nhé..hihi ;):)

cho em hỏi số 0439335433 có phải số bên eib k ạ?, hôm trước em được số này gọi tới bảo ở CN Hà Nội, và bảo em ngày mai đến nhận việc ở 16b trần hưng đạo tầng 6, mà em biết thì cả trần hưng đạo chỉ có số 19 là của eib.hoang mang qá ạ

cho em hỏi số 0439335433 có phải số bên eib k ạ?, hôm trước em được số này gọi tới bảo ở CN Hà Nội, và bảo em ngày mai đến nhận việc ở 16b trần hưng đạo tầng 6, mà em biết thì cả trần hưng đạo chỉ có số 19 là của eib.hoang mang qá ạ
b thi vị trí gì vậy b? đã có kq hôm 21/10 r hả b

Mình ở sài gòn b ơi. b đi nhận việc thế nào rồi? Có gì chia sẻ đi bạn.

thử việc 2 tháng nhé. lg thử việc 85% của hơn 3tr.chính thức lg 7tr6, phụ cấp 1 triệu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên