Cách chèn ảnh vào CV?

luuphuonganh89

Thành viên
Các ban ơi, cho mình hỏi, mình down cv cua Ngân hàng và điền đầy đủ thông tin rùi, nhưng mình k bit dán ảnh vào cv kiểu gi để nộp cho họ qua mail được, ai bit chỉ giúp mình với.thanks

theo mình nên viết nhược điểm chủ yêu ở khả năng giao tiếp tiếng anh ,với kĩ nang mềm ,ở mức độ chưa thành thục hoặc chưa có nhiều kĩ năng :) viết nhược điểm mang tính mặt bằng chung thì đỡ hơn :D

theo mình nên viết nhược điểm chủ yêu ở khả năng giao tiếp tiếng anh ,với kĩ nang mềm ,ở mức độ chưa thành thục hoặc chưa có nhiều kĩ năng :) viết nhược điểm mang tính mặt bằng chung thì đỡ hơn :D
cái này mình nghĩ là tùy, như đi phỏng vấn thì cũng hay bị hỏi thế này, quan trọng là nta thấy bạn nhìn nhận yếu điểm của bạn là gì và bạn đã cố gắng khắc phục nó như nào :D

tớ đồng ý với hanh tran, hi, bạn có thể viết nhược điểm của mình ra và viết luôn cả hướng khắc phục đã từng làm í.^^. theo kiểu cấu trúc, tôi.....và tôi đã ...., hoặc tôi ....do vậy tôi luôn .....bằng cách.....
Chúc bạn vui

phần nhược điểm tớ toàn nói là: là sinh viên mới ra trường nên còn ít kinh nghiệm do đó bản thân cần phải cố gắng và nỗ lực hơn nhiều :d....cái này sinh viên nào chẳng thế.....ka ka

Có bạn nào BIẾT tại sao lãi suâấ huy động của các NHTM hiện nay đều áp dụng 14% cho tất cả các kyỳhạn không? ai bit trả lời giúp min với. thank các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên