Các loại chứng từ và phương tiện tín dụng dùng trong hợp đồng ngoại thương

em đang cần gấp mẫu bộ chứng từ thanh toán quốc tế, các anh chị nào có cho em xin zới, em cảm ơn nhìu ạ :)

sis Ella ơi, cho e hỏi các chứng từ bảo hiểm hiện nay ở VN khi sử dụng thì có khó khăn gì ko?

các anh chị tiền bối có ai có bộ hợp đồng ngoại thương đầy đủ không cho em xin với. cô em bắt tìm một hợp đồng và các chứng từ thanh toán đi kèm mà em không quen biết ai trong ngân hàng cả nên không biết làm sao xin được.hic

Nếu bạn nào có bộ hợp đồng với chứng từ thanh toán L/C vui lòng share mình với nhé. sunnysnow279(at)gmail.com.
Mình cũng đang cần.
Cảm ơn rất nhiều.

Có anh chị nào có bộ chứng từ trong thanh toán L/C k share cho e vào gmail ngoxuankienhvnh
Thanks a lots

Thank bạn nhiều nhe. Càng ngày càng thích TTQT hehe

:xCám ơn Ella_Eva nhiều nha. Đọc phần này thấy có nhiều chứng từ đó giờ hok chú ý... hjhj

Số điện thoại của bạn đâu ah, mình cần có 1 bộ chứng từ đủ gồm L/C, B/L, C/O...để tham khảo.

mình có bộ chứng từ ngày xưa đi học cô giáo phô tô cho cả lớp . ai quan tâm thì gọi điện tới chỗ mình mượn mà phô tô. hoặc ai học ngân hàng thì chờ học các môn thay viết khóa luận cô giáo sẽ phô tô cho đó là môn "Hoạt động thực tiễn của hệ thống ngân hàng thương mại việt nam"
0989730948(*)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back