Các bạn cho mình hỏi có nên làm vị trí CTV hỗ trợ Phòng cho vay có tài sản đảm bảo không ạ.

Mình phỏng vấn và trúng tuyển vị trí CTV Hỗ trợ phòng cho vay có tài sản đảm bảo tai Trung Tâm Sản phẩm và Marketing của VP Bank. Vị trí này làm việc toàn thời gian tại Đoàn Văn Bơ- Quận 4, mình được offer Lương là hơn 5tr. ngoài ra không có chế độ gì cả, hợp đồng CTV ký 11 tháng.Hiện mình đang làm vị trí Trợ lý kinh doanh tại một công ty, công việc chủ yếu bên theo dõi công nợ, kiểm tra chứng từ xuất khẩu, kế toán ngân hàng, lương cao hơn xíu nhưng có đầy đủ chế độ. Mình đang phân vân liệu có nên nghỉ việc công ty qua làm ở VP Bank, vì mình muốn được có cơ hội học hỏi kinh nghiệm và làm việc về mảng tín dụng bên ngân hàng. Nhưng điều mình băn khoăn là đây chỉ là hợp đồng CTV có thời hạn, hết thời hạn mình sẽ bị cho nghỉ.

Anh chị hay bạn nào có hiểu biết về vị trí này cho mình hỏi. Nếu mình làm việc ở vị trí Hỗ trợ phòng cho vay có tài sản đảm bảo ở VP Bank 1 năm thì liệu kiến thức, kinh nghiệm mình tích lũy được cò thể xin được vị trí Hỗ trợ tín dụng ở các ngân hàng khác không?

Cảm ơn mọi người nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s