BIDV - Thi thử, thi nhanh.

Trình tự chọn lọc hồ sơ của BIDV cho thấy là trong vòng 1 sẽ có 3 đợt thi: Thi nhanh => Thi thử => Thi nhanh.
(chi tiết tại đây nhá: http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html)
Cơ mà đến giờ mình vẫn k thấy dữ liệu cho 2 đợt thi đầu, trước khi thi nhanh chính thức.
Có bạn nào biết tình hình thế là thế nào k???

Tinh thần là hôm nay thứ 6 rồi, nếu ko nhận dc email nữa là phải chờ đến thứ 2 vì t7, cn ngân hàng ko làm việc. mà vhuwa nhận được email thì ko muốn ôn tý nào. mấy ngày nay nằm vật vã như người ko có sức sống. người yêu cũng chưa có nên chẳng biết tâm sự với ai. Biết là phải mạnh mẽ lên mà đôi khi trong cuộc sống cũng có những lúc như vậy. :( Còn ông Đông Á thì qua sơ tuyển rồi đợi hoài cũng ko thấy gọi đi thi hay phỏng vấn gì cả.

có bạn nào nhận được email thông báo chưa? mình chẳng thấy động tĩnh j cả hay là toạch rồi kb.
còn vụ thi nhanh là sao? vô web tuyendung.bidv thi thử à bạn?

thi thử thì k có j đâu bạn.họ hỏi bất kì lĩnh vực nào.chỉ có 15 câu thôi

thi nhanh hok bít có giống thi thử hok nhỉ??? như vậy kiến thức xã hội nhiều mà rộng quá.

hi vọng có 1 ai đó lên đây share kinh nghiệm, vì họ thi xong là đối thủ cũng xong đâu có lo cạnh tranh j đâu mà sao im hơi lặng tiếng thế nàyyyy

Thi nhanh hình như theo cấu trúc là 10 câu IQ, 10 câu kinh tế xã hội và 10 câu anh văn ý. lo wá đi àh. hok bít có lọt wa vòng hồ sơ dc hok nữa hjx

Bình tĩnh tự tin các bạn sẽ vượt qua tất cả. Chúc mọi người may mắn, khi nào nhận được mail tớ sẽ thông báo ngay. (Hy vọng nhận được email) Hihihi.

sao minh đăng ký rồi mà vào quản lý hò sơ => danh sách việc đã nộp đơn nhưng vẫn hiện thị là Chưa có đơn tuyển dụng nào được nộplà sao hả các bạn?

có nghĩa là hồ sơ bạn đã được lưu trên hệ thống, nhưng phần nộp đơn thì hệ thống không nhận được, không biết trường hợp này có giống mình không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên