Ai ở TpHCM thi viết tại CN Bùi Thị Xuân ngày 31/5/2016 không ạ

Như tiêu đề không biết có ai trên đây thi viết tại Bùi Thị Xuân ngày 31/05/2016 không ạ?
Hoặc ở đây có anh/chị nào đã từng thi tuyển Exim rồi cho em hỏi bao lâu có kết quả thi viết ạ, và đậu hay rớt gì cũng được thông báo đúng không ạ ???
Em xin cám ơn anh/chị đã đọc bài viết và trả lời giúp em ạ.

Bạn có làm eib ko cho mình hỏi tí bên đó thử việc mấy tháng và chỉ tiêu lúc thử việc là bao nhiêu. Thanks
Lương thử việc EIB không cao nha bạn, thấp hơn 1 số ngân hàng khác, thử việc dưới 2 tháng.
Tuy nhiên, lương chính thức khá tốt, mình có bạn làm giao dịch viên phòng giao dịch loại 1, lương tầm 8tr5 (mới vào làm lun).
Mình từng thực tập tại Exim, lương nhân viên kinh doanh khá tốt, mình ko bik số cụ thể nhưng mấy anh chị chia sẻ là lương cao, có thưởng tuỳ mức độ hoàn thành chỉ tiêu, chỉ tiêu của exim mình thấy cũn không gay gắt lắm

Cho e hỏi tí ạ : nhân viên dịch vụ khách hàng vs giao dịch viên tại eximbank là 1 hả a/c ,e đọc cả hai trên wed chính thức thấy như nhau, thực tế thì sao ạ
có a/c nào thi vị trí đó chưa đề thi khó không ạ, e sắp thi, mà nghe thi tự luận làm e ko có động lực, trắc nghiệm còn hên xui, tự luận e bó tay , chia sẻ kinh nghiệm cho em vs ạ
chân thành cảm ơn
e đang ở hcm

Cho em hỏi em học cao đẳng mà tháng 10 này em có bằng chính thức, e có thi test viết và đậu. Ko biết nếu e thi tiếp thì bằng cấp em như vậy có được ko ạ

cho mình hòi làm QHKH của vietcom bank lương bao nhiêu vậy ac; năm 2017 chưa thấy tuyển nữa

Đã có ai nhận được kết quả pv ngày 29/6/17 tại Cn Kỳ Đồng chưa ah?

Đậu rớt gi cũng có mail thông báo, mình thi 20/6 đên 29/6 có kết quả đấy. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên