Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

Bổ sung thêm là riêng khoa ngân hàng tài chính thì gần 60% tốt nghiệp bằng giỏi, ôi KTQD của tôi:)>-

Ac ac ac ... Trường Đại Học Mở TP.HCM tính riêng khoa kinh tế & luật đợt xét TN của mình chỉ có 2 bạn loại khá và 3 bạn trung bình, còn lại trung bình khá.

Chắc do các bạn ngoài HN học giỏi hơn nên vậy chứ trong đây ngay cả HV Hàng Không VN mình theo học cũng ko có loại giỏi nhiều đến như vậy :( toàn khóa đc 7-10 người mà mình đã thấy là quá nhiều oy

Mình k có ý dìm hàng đâu nhá, nhưng mà trường HVNH điểm chuẩn 2008 là 23 còn thằng bạn cùng lớp mình thủ khoa hv Hàng không 2008 có điểm là 24. Tất nhiên chất lượng đào tạo k chỉ quyết định ở đầu vào nhưng bị ảnh hưởng 1 phần do đầu vào đúng k...

- Mình thấy trên thông tin tuyển dụng ghi, ứng viên tự do thì phải tốt nghiệp đại học loại hình đào tạo tập trung 4 năm trở lên. Mình học văn bằng 2 thì tiêu rùi...hichic
- Hình như con cán bộ Agribank thì ko phân biệt điều kiện như trên phải không các bạn?

Ac ac ac ... Trường Đại Học Mở TP.HCM tính riêng khoa kinh tế & luật đợt xét TN của mình chỉ có 2 bạn loại khá và 3 bạn trung bình, còn lại trung bình khá.

Chắc do các bạn ngoài HN học giỏi hơn nên vậy chứ trong đây ngay cả HV Hàng Không VN mình theo học cũng ko có loại giỏi nhiều đến như vậy :( toàn khóa đc 7-10 người mà mình đã thấy là quá nhiều oy

Bãn cũng Ou ak, mình bên TCNH nà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back